Cô giáo Nguyễn Thị Thanh Hoa dạy tiết học Toán thi GVDG cấp Quận
Với năng lực chuyên môn vững vàng, cô Nguyễn Thị Thanh Hoa đã đạt giải Nhất trong Hội thi giáo viên dạy giỏi cấp Quận và rất vinh dự được lựa chọn là một trong những gương mặt giáo viên tiêu biểu của quận Thanh Xuân tham dự Hội thi giáo viên dạy giỏi cấp thành phố tổ chức vào tháng 2 năm 2023.
Ban giám hiệu và tổ chuyên môn của khối đã luôn đồng hành, hỗ trợ, bồi dưỡng chuyên môn để cô giáo Nguyễn Thị Thanh Hoa tự tin chuẩn bị tham dự Hội thi giáo viên dạy giỏi cấp thành phố.
Vào ngày 28 tháng 2, cô Nguyễn Thị Thanh Hoa đã dự thi giáo viên dạy giỏi cấp thành phố với tiết dạy Đạo đức bài “Không lấy và sử dụng đồ của người khác.”
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thnguyentrai/2023_3/hoa2_23202316.jpg?w=900)
Học sinh tích cực tham gia đóng tiểu phẩm trong tiết dạy
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thnguyentrai/2023_3/hoa3_23202316.jpg?w=900)
Tiết học rất vui và sôi nổi với các trò chơi học tập
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thnguyentrai/2023_3/hoa4_23202316.jpg?w=900)
Học sinh thảo luận nhóm sôi nổi, hào hứng.
Tiết dạy của cô đã thành công rực rỡ!
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thnguyentrai/2023_3/hoa5_23202316.jpg?w=900)
Ban giám hiệu nhà trường chúc mừng cô giáo Nguyễn Thị Thanh Hoa